Thiên đường nhí nhảnh 10a6
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên đường nhí nhảnh 10a6

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Similar topics
Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Post_t10Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
Ranh ngôn hehe tục ngữ ca dao TK XXI nguyenduchuy Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty Sat Apr 07, 2012 6:50 pm
a6 ời!!! t nhớ mọi người quá nguyenduchuy Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty Sat Apr 07, 2012 6:40 pm
THONG BAOasdasdasda BaoSon-Construction Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty Fri Oct 14, 2011 3:39 pm
-THÔNG BÁO- BaoSon-Construction Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty Fri Oct 14, 2011 3:20 pm
hom nay la ngay cuoi cung tui len rum lop minh nen tui tang lop minh 1 bai noi ve nhung suy nghi cua tui tuyet nghe nha hjhhjhj hakute_sdv Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty Sun Aug 28, 2011 11:07 am
Góp Ý Chút Nká :)) nolove Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty Fri Aug 26, 2011 4:04 pm
THÔNG BÁO! hakute_sdv Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty Mon Aug 22, 2011 4:56 pm
zô xem............................ p3' NgOx crAzy Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty Sun Aug 14, 2011 4:12 pm
Tây Du kí p3' NgOx crAzy Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty Thu Aug 11, 2011 8:50 pm
Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Post_f12Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Post_f10

Share | 

Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 07, 2011 8:13 am

:(
snowqueen
Thành viên
Thành viên
snowqueen

Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 07, 2011 9:30 am

ua?ban la`ai zda^y co'' the?cho biek quy'' danh hok
solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 07, 2011 2:20 pm

minh` la` boy a6 do' la` quy' danh do' con` co' cai' ten nua~ la` hot boy nang dong. ;))
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 07, 2011 2:33 pm

thằng khang cb chứ ai
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 07, 2011 2:54 pm

p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 07, 2011 5:13 pm

nhin` avatar la bik rau`
solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 07, 2011 7:35 pm

baj` cua~ theng` huy bost len co~ wa' roi` khoang~ 300 nam ve` truoc roi kakaka
snowqueen
Thành viên
Thành viên
snowqueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 07, 2011 8:40 pm

ak da~ hiêu? da~ biek da~ thấy nhưng mà o^ng cài cái avarta cua? ai dzay đừng có nới là o^ng trong tương lai nha (nói nho? nghe nek "xí quắc" ak nếu mún giữ danh"hot boy nang dong. )" thì đôi? gấp nha )
lol!
solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyFri Jul 08, 2011 8:48 am

ok ok hinh` nay` dc chua ^^! hinh` cua tui do :)
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyFri Jul 08, 2011 4:24 pm

khang may`ban.. thang NaM rau`
angelofsea
Thành viên
Thành viên
angelofsea

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySat Jul 09, 2011 12:42 pm

nhin` avatar cua? Khang giong^' quy?
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyMon Jul 11, 2011 7:16 pm

xin thông báo theo thông tin tìm kiếm và rà soát của cục kiểm định an toàn thực phẫm thì '''''' thằng khang là đệ tử trân truyền của thằng nam
solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyMon Jul 11, 2011 8:14 pm

còn lâu tao vs nó khác xa mày
snowqueen
Thành viên
Thành viên
snowqueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyTue Jul 12, 2011 4:19 pm

có khác ji` đâu giống nhau ca? thôi
mà khang thay cai hình đó di giống wy? wa ak

solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyWed Jul 13, 2011 7:46 pm

hinh nay` dc chua vk yeu
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyWed Jul 13, 2011 7:52 pm

thèng nào vô phước làm avatar ông khang zak
solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 14, 2011 9:03 am

sac nay~ gio` khen ng` ta thong minh bay gio` lai. noi' vay. roi` bun ghe :(
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 14, 2011 9:36 am

ha ha ha bùn nhĩ
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyThu Jul 14, 2011 4:03 pm

ong chup hinh tu suong lam avatar lun ik cho pk wen mat chu an roy cu dua hinh dien vien len wai zak
snowqueen
Thành viên
Thành viên
snowqueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySat Jul 16, 2011 9:29 am

p3' NgOx crAzy đã viết:
thèng nào vô phước làm avatar ông khang zak
con quy? ac mày dù sao thì khang van~ là "hot boy" cua? a6 mà lị nói zdaayj hok sợ có chiến tranh ngầm hay sao mày :roll:
Vs lị mày chụp hình cua? mày trc'' di dua lên cho pk coi rui` o^ng k se~ nối bước theo sau . SAo dám hay ko "yes or no" lol!
huykoten123
Thành viên
Thành viên
huykoten123

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySat Jul 16, 2011 10:35 am

yes lun đi
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySat Jul 16, 2011 3:51 pm

ax
hum bua~ tao dua len maj` bat gỡ xuống đóa
nhokcon
Thành viên
Thành viên
nhokcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySat Jul 16, 2011 7:13 pm

cái avatar đó đểu chưa = mặt thằng khang ngoài đời mak
snowqueen
Thành viên
Thành viên
snowqueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySat Jul 16, 2011 8:36 pm

đêu? cho~ nào chi? coi ?????????????????????? :scratch:
Còn con G mày đưa cái avatar lên hồi nào mà tao đòi go~ xuống khi nào lun?????????????
solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySun Jul 17, 2011 8:40 am

Nếu giang dã nói zây. thì khang sẽ chup. ok
solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySun Jul 17, 2011 8:47 am

Đó Đc chưa her còn ai thách nữa hok tao phôtô shop luk 1 lần cho nó đẹp trai luôn :evil:
snowqueen
Thành viên
Thành viên
snowqueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySun Jul 17, 2011 9:52 am

tui thách nhắm photoshop đc thì làm đi rồi gưi? cho tui 1 cái album lớn lớn 1 xí đê? tui về dụ cho con em ăn cơm (nó nhìn hình ông nó sợ) hahha lol!
solbass_love_a6
Thành viên
Thành viên
solbass_love_a6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptySun Jul 17, 2011 12:37 pm

mej nois gif kif zay khung` ha~ noi' zay ai dam' forto nua~
snowqueen
Thành viên
Thành viên
snowqueen

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyMon Jul 18, 2011 9:27 am

Tui chi?đùa cho vui thui mà làm gì mà phan? ứng quá kích như dza^y , mắc mớ ji` chưi? t khùng rùi còn chưi? thề nữa .nói tui khùng thì dẹp lun đi nha
p3' NgOx crAzy
Thành viên
Thành viên
p3' NgOx crAzy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix EmptyMon Jul 18, 2011 2:31 pm

oh
chup rieng ak
wc mờ wa
vs lai PS cho đẹp một xí rau` dua len
ok lun
hy`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix   Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix Empty

Mẹ ơi .......Con xin lỗi.......Ai có cùng suy nghĩ như tui thì hãy nghe đy.......hix

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» hom nay la ngay cuoi cung tui len rum lop minh nen tui tang lop minh 1 bai noi ve nhung suy nghi cua tui tuyet nghe nha hjhhjhj
» lang nghe cung minh cac ban nhe!!!!1
» Ngũ là 1 nghệ thuật và người ngũ là một nghệ sĩ ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang